Man city jana walifanikiwa kupata ushindi wa 2-1 dhidi ya Swansea baada ya kupata bao la pili katika dakika za nyiongeneza baada ya Gomiz kusawazisha lakini Toure alifunga bao la ushindi.
Fellain akishangilia goli la kusawazisha.
Manchester United ilishindwa kufurukuta tena jana na kukubali kichapo cha 2-1 dhidi ya AFC Bournemouth.
Muuaji wa Man u akishangilia goli.
TANZANIA YAIMARISHA URATIBU WA KITAIFA KUKUZA KISWAHILI KIMATAIFA
-
Tume ya Taifa ya UNESCO yakutana na BAKITA, BAKIZA na TATAKI kujadili
ushirikiano wa maendeleo ya Kiswahili
Tume ya Taifa ya UNESCO ya Jamhuri ya Muungan...
8 hours ago






0 comments:
Post a Comment