Timu ya Man City imeshindwa kustaimili mikiki ya Stoke City baada ya kufungwa goli Mbeki moja.Tiki unaweza kupoteza uongozi wa log I katiba kipindi hiki ambacho Leicester City ikiwa katika kiwango cha juu.Man City wamebaki na point 29 na kama Arsenal na Leicister watashinda leo basi kuna uwezekano wwakashuka zaidi katika msimamo wa ligi hiyo
TANZANIA YAELEZEA UMUHIMU WA USHIRIKIANO NA MCDF KATIKA MAENDELEO YA
MIUNDOMBINU
-
Na Benny Mwaipaja, Doha, Qatar
Waziri wa Fedha, Mhe. Balozi Khamis Mussa Omar (Mb), amesema kuwa Tanzania
inahimiza umuhimu wa ushirikiano wake na Mfuko ...
1 hour ago






0 comments:
Post a Comment