Mwanamama Jenifer Lopez akiwa na umri wa miaka 46 bado anaonekana mtamu au mrembo hasa.Hasa alipotokea kwenye kipindi cha Ellen na kukiri kuwa hana mpango wa kufanya sherehe ya ndoa na mpenzi wake
Casper Smart kwa sasa.Ni mwendo wa bata tuu.
TANZANIA YAIMARISHA URATIBU WA KITAIFA KUKUZA KISWAHILI KIMATAIFA
-
Tume ya Taifa ya UNESCO yakutana na BAKITA, BAKIZA na TATAKI kujadili
ushirikiano wa maendeleo ya Kiswahili
Tume ya Taifa ya UNESCO ya Jamhuri ya Muungan...
10 hours ago






0 comments:
Post a Comment