Hamna anayeweza amini kwa nini Deo ameondoka mapema.Marehemu Dr Remmy Ongola aliimba akilalama kifo hakina huruma.Ni kweli DEo mauti yamemfika jana baada ya chopa iliyombeba kuanguka katika hifadhi ya Selous.Hakika LUDEWA na Watanzania watakukumbuka daima jembe lao hakika hakuna wa kuzuia kifo.Bwana ametoa bwana ametwaa jina lake lihidimie lala salaam kaka Deo.
TANZANIA YAIMARISHA URATIBU WA KITAIFA KUKUZA KISWAHILI KIMATAIFA
-
Tume ya Taifa ya UNESCO yakutana na BAKITA, BAKIZA na TATAKI kujadili
ushirikiano wa maendeleo ya Kiswahili
Tume ya Taifa ya UNESCO ya Jamhuri ya Muungan...
8 hours ago







0 comments:
Post a Comment