Man united imefungwa goli moja na Southamphton,Liverpool imeipiga Norwich City 5-4 katika mechi tamu Lallan ndio alikuwa kinara baada ya kuifungia goli la tano.Leicester imerudi kileleni baada ya kuifinguka Stoke City 3-0.Watford imeifunga Newscastle 2-1.Tottenham imeifunga Crystal Palace 3-1.AFC Bournemouth na Sunderland 1-1 na Aston Villa na WBA.
TANZANIA YAIMARISHA URATIBU WA KITAIFA KUKUZA KISWAHILI KIMATAIFA
-
Tume ya Taifa ya UNESCO yakutana na BAKITA, BAKIZA na TATAKI kujadili
ushirikiano wa maendeleo ya Kiswahili
Tume ya Taifa ya UNESCO ya Jamhuri ya Muungan...
10 hours ago






0 comments:
Post a Comment