Ndio hivyo tena katika hali ambayo kila mtanzania anaweza jiuliza nini kimetokea kuanzia leo asubuhi itakuwa imebakia historia baada ya kuondokewa na mpendwa na mwanaharakati kazi yake mola haina makosa.Mungu ailaze roho ya Mchungaji Christopher Mtikila mkusa
TANZANIA YAELEZEA UMUHIMU WA USHIRIKIANO NA MCDF KATIKA MAENDELEO YA
MIUNDOMBINU
-
Na Benny Mwaipaja, Doha, Qatar
Waziri wa Fedha, Mhe. Balozi Khamis Mussa Omar (Mb), amesema kuwa Tanzania
inahimiza umuhimu wa ushirikiano wake na Mfuko ...
1 hour ago






0 comments:
Post a Comment