Jurgen Klopp amejitia kitanzi ndani ya liverpool na kuwaahidi mashabiki kuanza kuamini zaidi kuliko kuwa na wasiwasi huku akifunga zaidi ya pound 6 milioni kwa msimu.Huku akitamka kuwa amepata kazi nzuri yenye changamoto katika ulimwengu wa soka.
TANZANIA YAELEZEA UMUHIMU WA USHIRIKIANO NA MCDF KATIKA MAENDELEO YA
MIUNDOMBINU
-
Na Benny Mwaipaja, Doha, Qatar
Waziri wa Fedha, Mhe. Balozi Khamis Mussa Omar (Mb), amesema kuwa Tanzania
inahimiza umuhimu wa ushirikiano wake na Mfuko ...
1 hour ago







0 comments:
Post a Comment