
Mkali wa Tenkomiles toka Nigeria yupo jijini Dar tayari kuwasha moto katika tamasha la mkesha wa mwaka litakalofanyika ndani ya ukumbi wa Kingsolomoni.Jamaaa akiwa anatamba na wimbo wake wa DURO.
Hakika si pakukosa ili uwezw kufunga mwaka 2015 vizuri kwa burudani kutoka kwa mkali huyo huku tiketi ni 40,000/= kabla ya saa tisa na baada ya hapo ni 70000/=.
Wananachi Saburi wamuomba Rais Dkt. Samia kutatua mgogoro wa ardhi
-
Wakazi takribani 1,000 wa Kitongoji cha Saburi, Kata ya Makuyuni, Wilaya ya
Monduli, Arusha, wamemuomba Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan kuingilia kati
mgogor...
2 hours ago






0 comments:
Post a Comment