Mashindano ya CECAFA yanayoendelea nchini ETHIOPIA jana yalianza na kushuhudia Zanzibar Heroes wakitunguliwa na Burundi kwa goli moja lilofungwa na Didier Kavumbagu dk 39 yamchezo.Mchezo huo ni wa Group B
Zanzibar Heroes
Leo ni zamu ya ndugu zao ambao watapepetana na Somalia katika mchezo wa Group A.
King Kibade kocha wa Kilimajaro Stars
MAKAMU WA RAIS AAGIZA SERA YA BIASHARA BUNIFU KUFUNGUA FURSA ZA KIUCHUMI
KWA VIJANA
-
Makamu wa Rais, Mhe. Deogratius Ndejembi, ametoa miezi sita kwa Wizara ya
Viwanda na Biashara kuandaa sera mahususi ya biashara bunifu (startups),
itakayow...
7 hours ago






0 comments:
Post a Comment