Muigizaji nguli Eddie Murphy(54) anategemea kupata mtoto wa tisa katika maisha yake na mpenzi wake Paige Butcher(36).Mtoto huyo anatarajiwa mwezi wa tano mwaka 2016.Eddie Murphy ana watoto wengine nane kutoka kwa wanawake wanne tofauti akiwemo muimbaji wa zamani wa kundi la Spice girls Mel B.Anasema kwake sio shida bado wako vizuri na watoto wote hao ambayo wanakutana katika kipindi cha mapumziko katika jumba lake hivyo wako vizuri.
MAKAMU WA RAIS AAGIZA SERA YA BIASHARA BUNIFU KUFUNGUA FURSA ZA KIUCHUMI
KWA VIJANA
-
Makamu wa Rais, Mhe. Deogratius Ndejembi, ametoa miezi sita kwa Wizara ya
Viwanda na Biashara kuandaa sera mahususi ya biashara bunifu (startups),
itakayow...
7 hours ago






0 comments:
Post a Comment