Mtoto wa Kaka mchezaji wa kimataifa wa Brazili katika hali isiyo ya kawaida kwenye uwanja wa mazoezi ya wa timu ya Brazili,mtoto alionyesha kipaji cha hali ya juu baada ya kumpiga chenga ya mwili beki huyo nguli wa Brazili kabla ya kufunga goli safi kabisa ama kweli mtoto wa joka ni joka.
Luca akifanya yake mbele ya David Luiz
Luca akifunga goli safi
CCM Zanzibar na CPC Kuimarisha Ushirikiano wa Maendeleo
-
Na Madina Issa: Chama Cha Mapinduzi (CCM) Zanzibar na Chama cha Kikomunisti
cha China (CPC) vimeahidi kuendeleza na kuimarisha ushirikiano wa
kihistoria ul...
5 hours ago






0 comments:
Post a Comment